Bayani
C profile ana amfani dashi sosai a masana'antu daban-daban. Misali, C profile karfe za a iya amfani da matsayin purlin a yi ko ingarma a bushe bango tsarin, kuma za a iya amfani da matsayin tsani gudu a na USB tsani tsarin, ban da shi ne kuma bracing a shiryayye tsarin (a cikin Mutanen Espanya shi ake kira riotra). Lokacin da yake yin takalmin gyaran kafa, kauri yana kusa da 0.9-2mm, 25mm * 12.5mm ƙananan girman, kuma muna iya yin kowane girman bisa ga zanenku. A al'ada da albarkatun kasa ne galvanized karfe ko zafi birgima / sanyi birgima karfe.
Injin Linbay suna samar da na'ura mai yin takalmin gyaran kafa, mun fitar da ita zuwa Vietnam, Indiya, Argentina, Chile, Colombia da sauransu. Muna da kwarewa da yawa. Layin samarwa yana da sauri a kusa da 10-15m / min, ciki har da yankewa da naushi. Na'ura ɗaya na iya yin girma dabam dabam, kuma yana da sauƙin canza girma ta hanyar canza masu sarari da hannu, ga bidiyon da zaku iya duba yadda yake aiki:https://youtu.be/QrmTuq0h50s
Injin Linbay ƙwararrun ƙwararrun masana'anta ne, muna ba ku kayan aiki masu inganci da mafi kyawun sabis na siyarwar tashar jiragen ruwa. Yanzu shigarwa akan layi yayin COVID-19 kyauta ne.
Jadawalin tafiya:
Decoiler--Hydraulic punch--Roll tsohon--Yanke na'ura mai aiki da karfin ruwa --Table.
Bayanan martaba
Layin Samar da Gabaɗaya na Injin Ƙirƙirar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Rack Roll
Hotunan Inji
Ƙididdiga na Fasaha
Injin Ƙirƙirar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa | ||
Kayan inji: | A) Karfe da aka yi da Zinc | Kauri (MM): 0.9-2 |
B) Karfe mai zafi | ||
C) Karfe mai sanyi | ||
Ƙarfin haɓakawa: | 200 - 350 Mpa | |
Danniya Tensil: | G200 Mpa-G350 Mpa | |
Kayan gyarawa: | Decoiler na hannu | * Na'ura mai aiki da karfin ruwa decoiler (Na zaɓi) |
Tsarin naushi: | Tashar Punch na Hydraulic | |
Tashar kafa: | 14 tsaye | * Dangane da zane-zanen bayanan ku |
Babban injin injin mota: | Shanghai Dedong (Samun Sino-Jamus) | * Siemens (Na zaɓi) |
Tsarin tuki: | Tukar sarka | * Gearbox Drive (Na zaɓi) |
Tsarin injin: | Tashar bangon bango | * Bakin ƙarfe (Na zaɓi) |
Gudun tsari: | 10-15 (M/MIN) | |
Abubuwan Rollers: | Karfe #45, chromed | * GCr 15 (Na zaɓi) |
Tsarin yanke: | Bayan yankewa | * Pre-yanke (Na zaɓi) |
Alamar canjin mitoci: | Yaskawa | * Siemens (Na zaɓi) |
PLC alama: | Panasonic | * Siemens (Na zaɓi) |
Tushen wutan lantarki : | 380V 50Hz 3ph | * Ko kuma gwargwadon buqatar ku |
Launin inji: | Launin masana'antu | * Ko kuma gwargwadon buqatar ku |
Ta yaya LINBAY Machinery ke yin shigarwa yayin COVID-19?
Shigar da injin yin nadi yayin COVID-19 kyauta ne!
Ta haka ne LINBAY za ta yi bayanin yadda muke yin na'urar yin na'ura ta mu.
Da farko, za mu daidaita na'urar a cikin injin ɗinmu, za mu tambayi wane girman da za ku fara samar da shi, mun sanya na'urar a cikin girman da za ta samar da kuma daidaita duk ma'auni daidai kafin jigilar kaya, don haka ba ku buƙatar. canza komai lokacin da kuka sami wannan injin.
Na biyu lokacin da muka kwakkwance injin don gyara kuskure, muna ɗaukar bidiyo don ku san yadda ake haɗa su. Kowane injin yana da bidiyon sa. A cikin bidiyon, zai nuna yadda ake haɗa igiyoyi da bututu, sanya mai, haɗa tsarin jiki da sauransu ...
Ga misalin wancan bidiyon: https://youtu.be/p4EdBkqgPVo
Na uku, idan kun karɓi kayan aikin, zaku sami rukunin wahtsapp ko wechat, injiniyanmu (Yana jin Turanci da Rashanci) da ni (Ina jin Turanci da Sifen) za mu kasance cikin ƙungiyar don tallafa muku ko tantama.
Na hudu, mun aiko muku da jagora cikin Turanci ko Mutanen Espanya domin ku fahimci duk ma'anar maɓallan da yadda ake fara injin.
Muna da shari'ar cewa abokin ciniki na daga Vietnam ya karbi na'urarsa a ranar 25 ga Nuwamba, kuma ya sanya ta a kan alama da daddare, kuma ya fara samarwa a ranar 26 ga Nuwamba. Kuma bayan wannan, mun sami nasarori da yawa wajen shigar da na'urori masu rikitarwa. Babu matsala tare da shigar da injin ku. LINBAY yana ba da mafi kyawun inganci da mafi kyawun sabis ga abokan cinikinmu, musamman a wannan yanayin. Ba dole ba ne ku jira har sai COVID ya wuce. Kuna iya samar da bayanan martaba nan da nan tare da injin mu.
Sabis na Siyarwa
1. Decoiler
2. Ciyarwa
3.Bugi
4. Mirgine kafa tsaye
5. Tsarin tuki
6. Tsarin yankan
Wasu
Waje tebur