Fa'idodin Motar Servo da aikace-aikacen sa a cikin Injin Ƙirƙirar Roll

Servo MotorsAna iya amfani da shi a cikin injunan walƙiya, manipulators, injunan madaidaicin, da sauransu. Ana iya sanye shi da 2500P/R babban madaidaicin incoder da tachometer a lokaci guda, Hakanan ana iya sanye shi da akwatin ragi, don kayan aikin injin zai iya kawo tabbataccen daidaito da babban juyi.

Idan aka kwatanta da sauran injina, servo Motors suna da fa'idodi masu zuwa:

1. Babban daidaito: Cimma rufaffiyar madauki na matsayi, gudu da karfin wuta; shawo kan matsalar matakin fitar da injin stepper; ya zo tare da rikodi don haɓaka daidaiton samarwa.

2. Saurin sauri: kyakkyawan aiki mai sauri, gabaɗaya saurin ƙimarsa na iya kaiwa 2000 ~ 3000 rpm;

3. Ƙarfin ƙarfin jujjuyawar lodi: zai iya jure wa nauyin nauyi sau uku fiye da ƙimar da aka ƙididdigewa, musamman dacewa da lokatai tare da saurin ɗaukar nauyi da sauri da buƙatun farawa;

4. Kyakkyawan kwanciyar hankali: Ƙarƙashin saurin aiki yana da kwanciyar hankali, kuma ƙananan saurin aiki ba zai haifar da wani abu mai tasowa mai kama da motar stepper ba. Ya dace da lokatai tare da buƙatun amsa mai sauri;

5. Da sauri farawa da tsayawa: lokacin mayar da martani mai ƙarfi na hanzarin motsi da raguwar motsi yana da gajere, gabaɗaya a cikin dubun milliseconds;

6. Ta'aziyya: yanayin zafi da hayaniya suna raguwa sosai. Ingantaccen aiki ya wuce 80%, rage yanayin zafi da tsawaita rayuwar sabis.

A cikinmirgine kafa inji, Linbay yawanci yana amfani da motar servo a ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗa:

1. High gudun yi kafa inji cewa kafa gudun bukatar ya zama a kan 30m / min, mu yawanci amfani da wani servo motor a matsayin babban ikon namirgine kafa inji.

2. Muna amfani da servo motor lokacin dayi kafa samar linesanye take da shear tashi.

3. An sanye shi da motar servo da mai ragewa a gaban na'urar bugawa don tabbatar da daidaiton ciyarwa da matsayi.

4. Yin amfani da motar servo don kammala ƙaddamarwa ta atomatik a cikin na'urar jagora.

A cikin zaɓin alamar motar servo, Linbay ya zaɓi samfurin Jafananci na Yaskawa na duniya don samar da garanti biyu na alama da inganci, ba ku da wata damuwa bayan tallace-tallace.

Linbay shine mafi kyawun zaɓinku na maganin ƙira.


Lokacin aikawa: Yuli-16-2020

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana